TUJUZANE BLOG

Tanzania Entertainment News,Politics News ,Celebrity Gossip and Live Updates

PAKUA APP YETU YA TUJUZANE

PAKUA APP YA TUJUZANE KUPATA NYIMBO MPYA IKO PLAY STORE

Monday, February 22, 2021

SALLAM-SK achezea POVU zito kutoka kwa STEVE NYERERE baada ya kumuandikia haya

 


SALLAM-SK achezea POVU zito kutoka kwa STEVE NYERERE baada ya kumuandikia haya kwenye Page yake

sallam_sk "Sijaelewa kwenye tamthilia hii umecheza kama mwehu au chizi?"

Steve Akamjibu "@sallam_sk Mimi sio mnyonge unanijua mimi ukileta mdomo nakuzabua vibao alafu nenda kokote kule sawa mimi sio wa hivo kabisa broooooo mimi nakuzaba makofi , kilicho kuleta uku nini , Mimi nakuzabua kokorochi"


VIDEO: